กิจกรรมนักศึกษาใหม่พบสำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุรนารี วันที่ 19 กรกฎาคม 2566 ประจำปีการศึกษา 2566 พร้อมพบอาจารย์ที่ปรึกษา เพื่อแนะนำหลักสูตรการเรียนการสอน การปรับตัวเมื่อเรียนระดับอุดมศึกษา และช่องทางการติดต่อให้คำปรึกษาต่างๆ ณ อาคารเรียนรวม 1 โดยมี รศ.ดร.พรศิริ จงกล คณบดีสำนักวิชาวิศวกรรมศาสตร์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณาจารย์ และอาจารย์ที่ปรึกษา ร่วมให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น
อ่านเพิ่มเติม![](https://eng.sut.ac.th/ENG2023/wp-content/uploads/2023/11/362221366_320522100303104_8345401053441602196_n.jpg)